Bushewa jerin tanda

  • Nau'in firam ɗin yana jujjuya tanda

    Nau'in firam ɗin yana jujjuya tanda

    PCB, BGA, FPC, COF, Nuni, Touch Panel, Back Light, Solar Cell, Smart Card, Optical Film, Baturi da Semiconductor masana'antu.

  • U Buga tanda / tanda mai bushewa IR Tunnel

    U Buga tanda / tanda mai bushewa IR Tunnel

    Bayanin samfur

    Tanderun da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Ana sarrafa PCBs
    yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin ya ƙunshi sashin ciyarwa, yankin bushewa wanda ya dace da tsarin samar da makamashi mai ƙima, tsarin isar da iska, tsarin adana zafi, da sashin saukewa.Yana ɗaukar ƙirar isar da siffa mai siffa ta U, da ingantaccen aiki da kyakkyawan tasirin ceton makamashi.Ya dace da allunan da'ira kafin gasa/bake.

  • Shafin Juya Biyu Yana Juya Tanda

    Shafin Juya Biyu Yana Juya Tanda

    Bayanin samfur
    Tanda da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Ana sarrafa PCBs
    yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin ya ƙunshi ciyarwar mai karkatar da kai ta atomatik, yankin bushewa wanda ya dace da tsarin dumama tsarin samar da makamashi, tsarin isar da iska, tsarin adana zafi, da na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik.Yana ɗaukar ƙirar firam ɗin faranti na musamman, aikin barga da kyakkyawan tasirin ceton kuzari.Ya dace da baya na allon allon gasa.

  • Tanda mai bushewar rami mai wuce gona da iri /// irin tanda mai ɗaukar nauyi

    Tanda mai bushewar rami mai wuce gona da iri /// irin tanda mai ɗaukar nauyi

    Bayanin samfur
    Tanderun da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Ana sarrafa PCBs
    yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin yana kunshe da ciyarwa ta atomatik ta ma'aikaci, wurin bushewa yana dacewa da tsarin dumama da aka ƙirƙira don adana makamashi, tsarin isar da iska, tsarin adana zafi, da ciyarwar atomatik ta mai sarrafa.Yin amfani da keɓantaccen haƙƙin dakatarwar dakatarwa, aiki mai ƙarfi da kyakkyawan tasirin ceton kuzari.Ya dace da allunan da'ira kafin gasa/bake.

  • Tanderu Mai Zafi Mai Ƙofa Biyu

    Tanderu Mai Zafi Mai Ƙofa Biyu

    Bayanin samfur
    Yankin bushewa na injin gabaɗaya ya dace da tsarin ƙwaƙƙwaran makamashi-ceton zafi, tsarin iska da tsarin adana zafi.Kyakkyawan tasirin ceton makamashi.Ya dace da allunan da'ira kafin gasa/bake.

  • Mai zaman kanta kofa biyu a tsaye ta bushewa

    Mai zaman kanta kofa biyu a tsaye ta bushewa

    Bayanin samfur
    Yankin bushewa na injin gabaɗaya yana dacewa da tsarin samar da makamashi mai ƙima, tsarin isar da iska, da kuma tsarin rufewa na thermal.Kyakkyawan tasirin ceton makamashi.Ya dace da allunan da'ira kafin gasa/bake.

  • Nau'in raga na IR mai ɗaukar ramin tanda

    Nau'in raga na IR mai ɗaukar ramin tanda

    Bayanin samfur
    Tanda da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Ana sarrafa PCBs
    yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin ya ƙunshi sashin ciyarwa, yankin bushewa wanda ya dace da tsarin samar da makamashi mai ƙima, tsarin isar da iska, tsarin adana zafi, da sashin saukewa.Ɗauki ƙirar Teflon raga da aka shigo da bel mai ɗaukar bel, aiki mai ƙarfi da kyakkyawan tasirin ceton kuzari.Ya dace da allunan kewayawa da aka riga aka gasa.

  • Nau'in na'ura mai ɗaukar rami mai bushewa tanda

    Nau'in na'ura mai ɗaukar rami mai bushewa tanda

    Bayanin samfur

    Motocin ramin iska mai zafi da masana'antu ke kaiwa sun ƙunshi yankuna masu dumama wutar lantarki daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Misali, ana sarrafa PCBs
    Yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa tare da watsa mirgina.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin ya ƙunshi sashin ciyarwa, yankin bushewa wanda ya dace da tsarin samar da makamashi mai ƙima, tsarin isar da iska, tsarin adana zafi, da sashin saukewa.Yana ɗaukar ƙirar isar da abin nadi mai haƙƙin mallaka, aiki mai ƙarfi da kyakkyawan tasirin ceton kuzari.Ya dace da allunan da'ira kafin gasa/bake.

  • Tanda mai busasshiyar rami mai lulluɓe

    Tanda mai busasshiyar rami mai lulluɓe

    Bayanin samfur

    Tanderun da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki. Ana sarrafa kayan tattarawa suna tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun kayan Marufi da ake sarrafa su a lokacin.
    Duk injin ɗin ya ƙunshi sashin ciyarwa, yankin bushewa wanda ya dace da tsarin samar da makamashi mai ƙima, tsarin isar da tsarin zafin jiki, da sashin saukewa.Ɗauki ƙirar ƙarfe na musamman na isar da ƙira, aikin barga da kyakkyawan tasirin ceton makamashi.Dace da pre-gasa / bayan-bake kunshin substrates.

  • Tanderun Mai ɗaukar Ramin Side Clip

    Tanderun Mai ɗaukar Ramin Side Clip

    Bayanin samfur
    Tanda da aka isar da masana'antu sun ƙunshi yankuna masu zafi daban-daban, waɗanda za'a iya sarrafa su daban-daban don zafin jiki.Ana sarrafa PCBs
    yi tafiya ta cikin tanda kuma ta kowane yanki a ƙimar sarrafawa.Masu fasaha suna daidaita saurin isar da yanayin yanayin yanki don cimma santaccen lokaci
    da yanayin yanayin zafi.Bayanan martabar da ake amfani da shi na iya bambanta dangane da buƙatun PCBs da ake sarrafa su a lokacin.
    An ɗora dukkan injin ɗin ta hanyar dandali na sakawa ta atomatik, kuma wurin bushewa yana dacewa da tsarin dumama mai adana makamashi mai haƙƙin mallaka, tsarin jigilar iska, tsarin adana zafi, da ciyarwa ta atomatik.Yana ɗaukar faifan faifan haƙƙin mallaka na musamman, aiki mai ƙarfi da ingantaccen tasirin ceton kuzari.Ya dace da allunan kewayawa kafin yin burodi./Bayan an gasa.