Buffer Mai ɗagawa ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

bayanin samfurin
Duk injin ɗin yana kunshe da sashin ɗaukar nauyi, ɓangaren ɗagawa da sashin saukewa.Yin amfani da madaidaicin farantin farantin 18mm da ƙira mai isar da sarkar, aiki mai ƙarfi.Ya dace da juyawa allon kewayawa, sanyaya da ajiya na ɗan lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ayyukan Samfur

Yin amfani da ƙwaƙƙwaran matakin 18mm mai jigilar sarkar, sanye take da bututun fiber na ƙarfe
Nauyin yana da girma, lokacin ɗaukar nauyi yana da tsayi, kuma ingancin aikin yana da girma
[Digitalization] [parameterization] [hankali]

Kanfigareshan Hardware

PLC:MITSUBISHI
Motoci:BEGEMA

Kariyar tabawa:weinview
Mai ɗauka:NSK

Sigar Fasaha

Matsakaicin girman sarrafawa:630mm × 730mm
Mafi ƙarancin girman sarrafawa:350mm × 400mm
Kewayon kauri na allo:0.8-4.0mm

Matakin aiki:18mm ku
Adadin kaya:Farashin 106PNL
Ingantaccen aiki:5PNL/min, 21min

Ingantaccen aiki:5PNL/min, 21min
Ƙarfin kayan aiki:1.2KWH
Girman kayan aiki:2800mm × 1500mm × 2700mm


  • Na baya:
  • Na gaba: